Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020.

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020 cập nhật đầy đủ thời gian diễn ra các trận đấu. Cuộc đua giành vé dự VCK giải vô địch bóng đá châu Âu có vòng bảng diễn ra từ ngày 21/3/2019 đến 20/11/2019. Có tổng cộng 10 bảng đấu với 55 đội thuộc liên đoàn bóng đá châu Âu.

Sau tất cả các lượt trận thuộc Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020, các đội đi tiếp sẽ được định đoạt. Hai đội nhất và nhì mỗi bảng đấu sẽ giành vé trực tiếp tham dự VCK diễn ra năm sau. Ngoài ra, các đội còn lại còn có thể tranh vé Play-off diễn ra vào tháng 3/2020. Trong đó, các đội nhất hạng của các bảng đấu Nations League sẽ được đá play-off nếu không vượt qua vòng bảng.

Kết quả vòng loại Euro 2020 được cập nhật cụ thể cùng Tip Bất Bại. Trực tiếp bóng đá Kèo Nhà Cái cũng sẽ đưa ra đầy đủ lựa chọn cho các trận này.

Lịch thi đấu vòng loại Euro 2020 mới nhất theo Trực tiếp bóng đá hôm nay.

Đang diễn ra: Kết quả vòng loại EURO 2020.

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

10

17/11 B Luxembourg vs Bồ Đào Nha
Serbia vs Ukraine
18/11 A Bulgaria vs CH Séc
Kosovo vs Anh
H Moldova vs Iceland
Albania vs Pháp
Andorra vs Thổ Nhĩ Kỳ
19/11 D Ireland vs Đan Mạch
Gibraltar vs Thụy Sỹ
F Tây Ban Nha vs Romania
Thụy Điển vs Quần Đảo Faroe
Malta vs Na Uy
J Liechtenstein vs Bosnia
Hy Lạp vs Phần Lan
Ý vs Armenia
20/11 C Đức vs Bắc Ireland
Hà Lan vs Estonia
E Xứ Wales vs Hungary
Slovakia vs Azerbaijan
G Latvia vs Áo
Bắc Macedonia vs Israel
Ba Lan vs Slovenia
I Bỉ vs Đảo Síp
San Marino vs Nga
Scotland vs Kazakhstan

lich-thi-dau-vong-loai-euro-2020

Đã diễn ra:

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

1

21/03 I Kazakhstan vs Scotland
22/03 C Hà Lan vs Belarus
Bắc Ireland vs Estonia
E Croatia vs Azerbaijan
Slovakia vs Hungary
G Áo vs Ba Lan
Bắc Macedonia vs Latvia
Israel vs Slovenia
I Đảo Síp vs San Marino
Bỉ vs Nga
23/03 A Bulgaria vs Montenegro
Anh vs CH Séc
B Bồ Đào Nha vs Ukraine
Luxembourg vs Lithuania
D Georgia vs Thụy Sỹ
Gibraltar vs Ireland
H Albania vs Thổ Nhĩ Kỳ
Andorra vs Iceland
Moldova vs Pháp
24/03 F Malta vs Quần Đảo Faroe
Thụy Điển vs Romania
Tây Ban Nha vs Na Uy
J Ý vs Phần Lan
Bosnia vs Armenia
Liechtenstein vs Hy Lạp

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

2

24/03 E Xứ Wales vs Slovakia
I Kazakhstan vs Nga
25/03 C Hà Lan vs Đức
Bắc Ireland vs Belarus
E Hungary vs Croatia
G Israel vs Áo
Slovenia vs Bắc Macedonia
Ba Lan vs Latvia
I San Marino vs Scotland
Đảo Sip vs Bỉ
26/03 A Montenegro vs Anh
Kosovo vs Bulgaria
B Luxembourg vs Ukraine
Bồ Đào Nha vs Serbia
H Thổ Nhĩ Kỳ vs Moldova
Andorra vs Albania
Pháp vs Iceland
27/03 D Thụy Sỹ vs Đan Mạch
Ireland vs Georgia
F Malta vs Tây Ban Nha
Romania vs Quần Đảo Faroe
Na Uy vs Thụy Điển
J Armenia vs Phần Lan
Bosnia vs Hy Lạp
Ý vs Liechtenstein

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

3

08/06 A CH Séc vs Bulgaria
Montenegro vs Kosovo
B Lithuania vs Luxembourg
Ukraine vs Serbia
D Georgia vs Gibraltar
Đan Mạch vs Ireland
E Croatia vs Xứ Wales
F Quần Đảo Faroe vs Tây Ban Nha
Thụy Điển vs Malta
Na Uy vs Romania
G Latvia vs Israel
Áo vs Slovenia
Bắc Macedonia vs Ba Lan
H Iceland vs Albania
09/06 C Estonia vs Bắc Ireland
Belarus vs Đức
E Azerbaijan vs Hungary
H Moldova vs Andorra
Thổ Nhĩ Kỳ vs Pháp
I Nga vs San Marino
Bỉ vs Kazakhstan
Scoland vs Đảo Síp
J Armenia vs Liechtenstein
Phần Lan vs Bosnia
Hy Lạp vs Ý

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

4

11/06 A Bulgaria vs Kosovo
CH Séc vs Montenegro
B Ukraine vs Luxembourg
Serbia vs Lithuania
D Đan Mạch vs Georgia
Ireland vs Gibraltar
F Tây Ban Nha vs Thụy Điển
Quần Đảo Faroe vs Na Uy
Malta vs Romania
G Latvia vs Slovenia
Ba Lan vs Israel
Bắc Macedonia vs Áo
I Kazakhstan vs San Marino
12/06 C Belarus vs Bắc Ireland
Đức vs Estonia
E Azerbaijan vs Slovakia
Hungary vs Xứ Wales
H Albania vs Moldova
Andorra vs Pháp
Iceland vs Thổ Nhĩ Kỳ
I Bỉ vs Scotland
Nga vs Đảo Síp
J Hy Lạp vs Armenia
Liechtenstein vs Phần Lan
Ý vs Bosnia

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

5

06/09 D Gibraltar vs Đan Mạch
Ireland vs Thụy Sỹ
F Quần Đảo Faroe vs Thụy Điển
Romania vs Tây Ban Nha
Na Uy vs Malta
G Israel vs Bắc Macedonia
J Armenia vs Ý
Bosnia vs Liechtenstein
Phần Lan vs Hy Lạp
07/09 A Kosovo vs CH Séc
C Estonia vs Belarus
Đức vs Hà Lan
E Slovakia vs Croatia
Xứ Wales vs Azerbaijan
G Áo vs Latvia
Slovenia vs Ba Lan
I Đảo Síp vs Kazakhstan
Scotland vs Nga
San Marino vs Bỉ
08/09 A Anh vs Bulgaria
B Lithuania vs Ukraine
Serbia vs Bồ Đào Nha
H Iceland vs Moldova
Pháp vs Albania
Thổ Nhĩ Kỳ vs Andorra

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

6

08/09 J Armenia vs Bosnia
09/09 D Thụy Sỹ vs Gibraltar
Georgia vs Đan Mạch
F Romania vs Malta
Tây Ban Nha vs Quần Đảo Faroe
Thụy Điển vs Na Uy
J Phần Lan vs Ý
Hy Lạp vs Liechtenstein
10/09 C Bắc Ireland vs Đức
Estonia vs Hà Lan
E Azerbaijan vs Croatia
Hungary vs Slovakia
G Latvia vs Bắc Macedonia
Slovenia vs Israel
Ba Lan vs Áo
I Scotland vs Bỉ
San Marino vs Đảo Síp
Nga vs Kazakhstan
11/09 A Anh vs Kosovo
Montenegro vs CH Séc
B Lithuania vs Bồ Đào Nha
Luxembourg vs Serbia
H Albania vs Iceland
Pháp vs Andorra
Moldova vs Thổ Nhĩ Kỳ

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

7

10/10 C Belarus vs Estonia
I Kazakhstan vs Đảo Síp
11/10 C Hà Lan vs Bắc Ireland
E Slovakia vs Xứ Wales
Croatia vs Hungary
G Latvia vs Ba Lan
Bắc Macedonia vs Slovenia
Áo vs Israel
I Nga vs Scotland
Bỉ vs San Marino
12/10 A Montenegro vs Bulgaria
CH Séc vs Anh
B Ukraine vs Lithuania
Bồ Đào Nha vs Luxembourg
D Georgia vs Ireland
Đan Mạch vs Thụy Sỹ
F Quần Đảo Faroe vs Romania
H Thổ Nhĩ Kỳ vs Albania
Iceland vs Pháp
Andorra vs Moldova
J Bosnia vs Phần Lan
13/10 F Malta vs Thụy Điển
Na Uy vs Tây Ban Nha
J Liechtenstein vs Armenia
Ý vs Hy Lạp

 

LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

8

13/10 C Belarus vs Hà Lan
E Hungary vs Azerbaijan
I Kazakhstan vs Bỉ
Đảo Síp vs Nga
Scotland vs San Marino
14/10 C Estonia vs Đức
E Xứ Wales vs Croatia
G Slovenia vs Áo
G Ba Lan vs Bắc Macedonia
15/10 A Kosovo vs Montenegro
Bulgaria vs Anh
B Lithuania vs Serbia
Ukraine vs Bồ Đào Nha
H Moldova vs Albania
Iceland vs Andorra
Pháp vs Thổ Nhĩ Kỳ
J Phần Lan vs Armenia
16/10 D Gibraltar vs Georgia
Thụy Sỹ vs Ireland
F Quần Đảo Faroe vs Malta
Thụy Điển vs Tây Ban Nha
Romania vs Na Uy
G Israel vs Latvia
J Hy Lạp vs Bosnia
Liechtenstein vs Ý
LƯỢT TRẬN NGÀY BẢNG CẶP ĐẤU

9

15/11 A Anh vs Montenegro
CH Séc vs Kosovo
B Serbia vs Luxembourg
Bồ Đào Nha vs Lithuania
H Thổ Nhĩ Kỳ vs Iceland
Pháp vs Moldova
Albania vs Andorra
16/11 D Đan Mạch vs Gibraltar
Thụy Sỹ vs Georgia
F Na Uy vs Quần Đảo Faroe Islands
Romania vs Thụy Điển
Tây Ban Nha vs Malta
I Đảo Síp vs Scotland
J Armenia vs Hy Lạp
Phần Lan vs Liechtenstein
Bosnia vs Ý
17/11 C Bắc Ireland vs Hà Lan
Đức vs Belarus
E Azerbaijan vs Xứ Wales
Croatia vs Slovakia
G Slovenia vs Latvia
Israel vs Ba Lan
Áo vs Bắc Macedonia
I Nga vs Bỉ
San Marino vs Kazakhstan

Like & Share Ủng hộ trang Tip Bất Bại nhé mọi người

banner thang 2 c1